Bánh xe cao su Ethos 273TPY100T12
Thương hiệu: Ethos
SKU: 273TPY100T12
Rating 0 Bình luận
215.000 đ
Tình trạng:
  Còn hàng
Giá sản phẩm
[Chưa có thuế VAT]. [8 %]
Thương hiệu
: Ethos
Đường kính
: 100mm
Chất liệu
: cao su
  Khuyến mại
  Khuyến mại
Gọi cho tôi
Đang xử lý...
Mã hàng : 273TPY100T12
Thương hiệu: ETHOS- OEM Singapore
Xuất xứ thương hiệu: Singapore
Chất liệu bánh xe: Cao su
Chất liệu tấm đế: càng thép , xoay 360 độ
Đường kính: 100mm
Độ dày bánh xe: 32mm
Chiều cao cọc gen : 30 mm
Kích thước cọc gen: M12-12mm
Chiều cao tổng: 137 mm
Kích thước trục: 10.1 mm
Loại bạc đạn: Bạc đạn bi
Tải trọng: 85 kg/bánh
Tải trọng an toàn /4 bánh: 255 kg
Thông Số Kỹ Thuật
Thương hiệu
: Ethos
Đường kính
: 100mm