Bánh xe Pu Ethos 662PUZ150K02 cố định
Trang chủ » Thiết bị nâng - đẩy hàng» Bánh xe đẩy» Bánh xe PU
Thương hiệu: Ethos
SKU:
Rating 0 Bình luận
Tình trạng:
  Còn hàng
Giá sản phẩm
[Chưa có thuế VAT]. [8 %]
  Khuyến mại
  Khuyến mại
Gọi cho tôi
Đang xử lý...
Thông số của Bánh xe PU Ethos 662PUZ150K02 cố định:
Kiểu càng: cố định
Chất liệu: PU
Tải trọng: 400 kg
Đường kính: 150mm x 38mm
Chiều cao tổng: 198mm
Mặt bích: 137 x 93 mm
Tâm lỗ: 100 x 56 mm