Bánh xe Cao su Ethos 273TPY075T12 vít xoay khóa
175.000 đ
Trang chủ » Thiết bị nâng - đẩy hàng» Bánh xe đẩy» Bánh xe cao su
Thương hiệu: Ethos
SKU: 273TPY075T12
Rating 0 Bình luận
175.000 đ
Tình trạng:
  Còn hàng
Giá sản phẩm
[Chưa có thuế VAT]. [8 %]
  Khuyến mại
  Khuyến mại
Gọi cho tôi
Đang xử lý...
Thông số của Bánh xe Cao su Ethos 273TPY075T12 vít xoay khóa:
  • Kiểu càng: vít xoay khóa
  • Chất liệu: cao su
  • Tải trọng: 75kg
  • Đường kính: 75mm x 32mm
  • Chiều cao tổng: 119mm
  • Nhà sản xuất: Ethos
Thông Số Kỹ Thuật
Giá sản phẩm
CHƯA BAO GỒM VAT (10%)