Bánh xe cao su Ethos 271TPY125P01 xoay
190.000 đ
Trang chủ » Thiết bị nâng - đẩy hàng» Bánh xe đẩy» Bánh xe cao su
Thương hiệu: Ethos
SKU: 271TPY125P01
Rating 0 Bình luận
190.000 đ
Tình trạng:
  Còn hàng
Giá sản phẩm
[Chưa có thuế VAT]. [10 %]
  Khuyến mại
  Khuyến mại
Gọi cho tôi
Đang xử lý...
Thông số của Bánh xe cao su Ethos 271TPY125P01 xoay:
Mã hàng : 271TPY125P01
Thương hiệu: ETHOS- OEM Singapore
Xuất xứ thương hiệu: Singapore
Chất liệu bánh xe: Cao su
Chất liệu tấm đế: càng thép , xoay 360 độ
Đường kính: 125mm
Độ dày bánh xe: 32mm
Kích thước đế : (92 x 65) mm
Kích thước tâm lỗ x tâm lỗ: (73 x 45) mm
Đường kính lỗ đế: 8.3 mm
Chiều cao tổng: 157mm
Kích thước trục: 10 mm