Bánh Xe Nylon Ethos 266NBZ065P01 Xoay Khóa
Trang chủ » Thiết bị nâng - đẩy hàng» Bánh xe đẩy» Bánh xe PU
Thương hiệu: Ethos
SKU: 266NBZ065P01
Rating 0 Bình luận
Tình trạng:
  Còn hàng
Giá sản phẩm
[Chưa có thuế VAT]. [8 %]
  Khuyến mại
  Khuyến mại
Gọi cho tôi
Đang xử lý...
Thông số của Bánh Xe Nylon Ethos 266NBZ065P01 Xoay Khóa :
Chất liệu bánh xe: Nylon
Chất liệu tấm đế: càng thép , xoay 360 độ
Đường kính: 65mm
Độ dày bánh xe: 28mm
Kích thước đế : (80 x 58) mm
Kích thước tâm lỗ x tâm lỗ: (63 x 40) mm
Đường kính lỗ đế: 8.3 mm
Chiều cao tổng: 90 mm
Kích thước trục: 10.1 mm
Loại bạc đạn: Bạc đạn bi
Tải trọng: 120 kg/bánh
Xuất xứ: Ethos – Singapore / Nhật bản
Thông Số Kỹ Thuật
Giá sản phẩm
CHƯA BAO GỒM VAT (10%)