Bánh xe PU Ethos 663PUZ130JB1 xoay khoá
Trang chủ » Thiết bị nâng - đẩy hàng» Bánh xe đẩy» Bánh xe PU
Thương hiệu: Ethos
SKU:
Rating 0 Bình luận
Tình trạng:
  Còn hàng
Giá sản phẩm
[Chưa có thuế VAT]. [8 %]
  Khuyến mại
  Khuyến mại
Gọi cho tôi
Đang xử lý...
Thông số của Bánh xe PU Ethos 663PUZ130JB1 xoay khoá:
Kiểu càng: xoay khoá
Chất liệu: PU
Tải trọng: 350 kg
Đường kính: 130mm x 36mm
Chiều cao tổng: 177mm
Mặt bích: 108 x 108mm
Tâm lỗ: 80 x 80 mm
Lỗ ốc: 11mm
Lỗ trục: 20mm